| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa ra vào cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| cung cấp | 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Tên sản phẩm | 6G Series Hot Wind Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí sưởi U Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa sổ, máy sưởi cửa ra vào |
| Điện áp | 220v |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 60cm, 80cm |
| Tên sản phẩm | 6G Series Hot Wind Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Kiểu | Máy sưởi |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kích thước (L * W * H) | 900/1200/1500/1800/2000x180x215mm |
| Điện áp | 380 V, 380V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 1.2m, 1.5cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 120cm, 150cm. |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 120cm, 150cm. |
| Tên sản phẩm | Rèm gió màu nâu vàng S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |