| Tên sản phẩm | Tấm trần gió |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Màu | Bạc (Inox) |
| Tốc độ | 13-16m/s, 16-20m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm dọc máy bằng thép không gỉ |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90 cm, 100 cm, 120 cm, 150 cm, 180 cm |
| Màu | Bạc (Inox) |
| loại hình | Đĩa đơn của mát mẻ, có ít nhất 2 động cơ |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí loại dọc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 380V-50HZ |
| Kiểu | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 200cm, 250cm, 300cm, 350cm |
| Tên sản phẩm | S5 Bức màn đỏ máy thời trang |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Màu | Màu đỏ |
| Tốc độ | 13-16m/s, 16-20m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió màu nâu vàng S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 90 cm, 120 cm, 150 cm |
| Màu sắc | Vàng nâu |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | S5 Vàng nâu Air Curtain |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 90cm, 120cm, 150cm |
| Màu | Vàng nâu |
| Tốc độ | 13-16m/s, 16-20m/s |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại quạt | Quạt ly tâm |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ AC |
| Cân nặng | 30 kg |
| Loại quạt | Quạt ly tâm |
| Chất liệu quạt | Nhựa abs |
| Blade Material | Plastic |
|---|---|
| Voltage | 230V |
| Power Supply | 110v/115v/220v |
| Size | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m |
| Cover Material | Stainless steel |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | Loại ly tâm |
| Che tài liệu | Nhôm |