| Kiểu | MÁY NÓNG PTC |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kích thước (L * W * H) | 1000mm |
| Điện áp | 380 V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Payment Terms | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Model Number | FM-06C |
| Điện áp hoạt động | 380/400 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Kích thước | 0,9m-2m |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 20 kg |
| Vật liệu lưỡi | gang |
|---|---|
| Loại gắn kết | Quạt tường |
| Điện áp | AC 220V ~ 240V |
| Tốc độ | 4000 vòng / phút |
| Tốc độ dòng khí | 25m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Dòng | Theodoor 6GS Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Công tắc thủ công có cảm biến hồng ngoại |
| Hoạt động | Tự động bật/tắt |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, đỏ, nâu |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Kiểu | Rèm khí, rèm khí kiểu ly tâm |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000mm |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |