| Tên sản phẩm | Rèm không gỉ bằng thép không gỉ màu bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc (thép không gỉ) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Kiểu | Rèm khí, rèm khí kiểu ly tâm |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000mm |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |
| Tên sản phẩm | Fashion Wind S5 Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, đỏ, nâu |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm khí nhôm bạc dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa thương mại |
| Điện áp | 220V-50/60Hz |
| Loại | Rèm gió quạt ngang |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 13-16m / giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| tốc độ không khí | 16m/giây, 20m/giây |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000 |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |
| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Tên sản phẩm | S5 Màn chắn không khí bằng bạc nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100mm, 120cm, 150cm,180, 200cm |
| Màu sắc | Nhôm (bạc) |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm hàng không thương mại bằng nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100mm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Nhôm (Bạc) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |