| Tên sản phẩm | Rèm khí bằng thép không gỉ dễ bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang thổi cát thành phẩm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 220/380 |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900x218x247cm |
| Tên sản phẩm | Thời trang gió S5 Air Curtain |
|---|---|
| ứng dụng | Đối với cửa ra vào của cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng ... |
| cung cấp | 120V-50 / 60Hz hoặc 220v – 50 / 60Hz |
| Kiểu | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí dọc thép không gỉ |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 60cm, 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, sâm panh |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió nhôm bạc dòng S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với văn phòng, nhà hàng, khách sạn và các tòa nhà thương mại, vv |
| Độ cao của thiết bị | 3,5-4m |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Đỏ, bạc, nâu, trắng |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | Máy quạt ly tâm Air Curtain |
| Vật liệu | Kim loại hợp kim nhôm + nhựa |
| Tên sản phẩm | Giây thời trang Dây cuộn không khí |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| cung cấp | 120V-50 / 60Hz hoặc 220v – 50 / 60Hz |
| loại hình | Đơn làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 13-16m / giây |