| Vật liệu lưỡi | gang |
|---|---|
| Chất liệu quạt | Nhôm |
| Che tài liệu | Thép mạ kẽm |
| Điện áp | 220V/380V |
| Vận tốc không khí | 25-30m/giây |
| Vật liệu lưỡi | gang |
|---|---|
| Chất liệu quạt | Nhôm |
| Che tài liệu | Thép mạ kẽm |
| Loại quạt | ly tâm |
| Cung cấp điện | 380v |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Dimension | 1500x215x240mm |
| Weight | 25 KG |
| Material | Stainless steel 304 |
| Air speed | 16-20m/s |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |
| Voltage | 220V |
|---|---|
| Fan diameter | 148mm |
| Motor power | 0.85-1.70kW |
| Max air velocity | 18-73m/s |
| Noise level | 64-73dB |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, mảnh, vàng |
| Kích thước | 900,1000,1200,1500,1800,2000 mm |
| tần số | 50/60 Hz |
| Vôn | 220-240 V |
| Blade Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Voltage | Customized |
| Speed | 1000RPM |
| Power Supply | AC 220-240V |
| Noise Level | 40db and above |
| Vật liệu lưỡi | Nhựa |
|---|---|
| Loại gắn kết | Quạt treo tường, treo tường |
| Điện áp | 380 v |
| Tốc độ không khí | 8-9 m/s |
| Các thành phần cốt lõi | Động cơ |
| Điện áp | 380 v |
|---|---|
| Khả năng sưởi ấm | 10kW |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Kích cỡ | 90 cm, 120 cm, 150 cm |
| Tính thường xuyên | 50Hz |
| Tên sản phẩm | 60A gió siêu lớn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối vào, nhà máy, nhà kho, cửa cao |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, thép không gỉ |
| Tốc độ không khí | 20 m / s-25 m / s |