| Tên sản phẩm | Rèm khí bằng thép không gỉ dễ bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 22-25m/giây |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Kích thước | 0,9-2m |
| Luồng không khí | 3000m³/giờ |
| Cân nặng | 20 kg |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí gió nóng chạy thoát tâm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng bạc thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào của Khách sạn, chuỗi cửa hàng, cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào giữ điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s hoặc 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 22-25m/giây |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | rèm khí |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | Rèm không khí thương mại / công nghiệp |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |