| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | không khí mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 0,9m đến 2m |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Weight | 15 kg |
| Fan motors type | AC |
| Fan type | Centrifugal fan |
| Material | Aluminum |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng S7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, khách sạn, câu lạc bộ, cửa hàng và tòa nhà thương mại cao cấp, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| Thiết kế | Thanh lịch và nhỏ gọn |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*350*240cm |
| Dòng | Theodoor S6 Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Điều khiển từ xa |
| Hoạt động | ON/OFF, High/Low speed |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/s |
| Tên sản phẩm | Màn chắn gió dòng ly tâm S7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 11,5-14,5m/giây |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/s |
| Tên sản phẩm | Nước sưởi ấm Màn khí ấm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 0.9-1.8m |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 17-21m/s |
| Tên sản phẩm | Màn sáo nhôm S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với lối vào cửa của nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |