| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 11,5-14,5m/giây |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/s |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 11,5-14,5m/giây |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | trắng |
| Tốc độ không khí | 11,5-14,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rào chắn khí nấu ăn cho cửa bếp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào nhà bếp, khách sạn, nhà hàng |
| Chiều dài | 60cm, 70cm, 160cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Vàng, Bạc |
| Tốc độ không khí | 7-9m/s |
| Tên sản phẩm | Rào chắn khí nấu ăn cho cửa bếp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào nhà bếp, khách sạn, nhà hàng |
| Chiều dài | 60cm, 70cm, 160cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Vàng, Bạc |
| tốc độ không khí | 7-9m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |
| Loạt | Theodoor 6GS Series Air Curtain |
|---|---|
| Điều khiển | Công tắc thủ công có cảm biến hồng ngoại |
| Hoạt động | Tự động bật/tắt |
| Điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí thương mại |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |