| Tên sản phẩm | Rèm gió thổi cát thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Điện áp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | quạt làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho khách sạn, nhà hàng, cửa ra vào cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | rèm khí |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa giữ điều hòa không khí trong nhà và giữ đi bay |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 30m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng Silver Easy Wind |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với phòng chờ, nhà máy thực phẩm, bếp khách sạn và tiệm bánh, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| loại không khí | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Loại dọc rèm không khí mát hoặc nóng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Mát mẻ và nóng bỏng |
| Chiều cao | 2m, 2,5m, 3m, 3,5m, 4m, 5m |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Centrifugal type air curtain |
| Tên sản phẩm | Rèm không gỉ bằng thép không gỉ màu bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc (thép không gỉ) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Weight | 15 kg |
| Fan Type | Centrifugal type air curtain |
| Cover Material | Aluminum |