| Vật liệu lưỡi | gang |
|---|---|
| Chất liệu quạt | Nhôm |
| Che tài liệu | Thép mạ kẽm |
| Loại quạt | ly tâm |
| Cung cấp điện | 380v |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại quạt | Quạt ly tâm |
| Điện áp hoạt động | 115 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại quạt | Loại dòng chảy chéo |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | FM-12**T/Y |
| Vật liệu lưỡi | gang |
|---|---|
| Chất liệu quạt | Nhôm |
| Che tài liệu | Thép mạ kẽm |
| Điện áp | 220V/380V |
| Vận tốc không khí | 25-30m/giây |
| Payment Terms | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Place of Origin | China |
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Model Number | FM-06C |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Material | Aluminum and ABS |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 3500m³/giờ |
| Cân nặng | 20 kg |
| chiều dài có sẵn | 60cm,90cm,100cm,120cm,150cm,180cm,200cm |
| Blade Material | Plastic |
|---|---|
| Voltage | 230V |
| Power Supply | 110v/115v/220v |
| Size | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m |
| Cover Material | Stainless steel |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Tùy chọn kích thước | 900, 1000, 1200, 1500, 1800, 2000mm |