| Tên sản phẩm | Cửa gió Titan 1 Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 24 inch, 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch, 96 inch |
| Weight | 15 KG |
|---|---|
| Material | 304 Stainless Steel |
| Fan type | Cross flow fan |
| Control type | remote control or key switch |
| Air speed | 2 speeds |
| Loại nóng | MÁY NÓNG PTC |
|---|---|
| Quyền lực | 2000 W |
| Vật liệu | Kim loại |
| Kích cỡ | 60cm, rộng 80cm |
| Điện áp | 220V~ 50Hz |
| Voltage | 220V |
|---|---|
| Fan diameter | 148mm |
| Motor power | 0.85-1.70kW |
| Max air velocity | 18-73m/s |
| Noise level | 64-73dB |
| Loại gắn kết | Cửa tường cửa |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ AC |
| Cân nặng | 25 kg |
| Cung cấp điện | 380V/3PH/50Hz |
| Vật liệu cách nhiệt chống nổ | IP54, ex dbiic t4gb |
| Kiểu | MÁY NÓNG PTC |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kích thước (L * W * H) | 1000mm |
| Điện áp | 380 V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Điện áp hoạt động | 230 VAC |
|---|---|
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 13 kg |
| Loại quạt | Quạt loại dòng chảy chéo |
| Kích thước có sẵn | 90.100.120.150.180.200cm |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | S3 |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Cross flow type |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | Sê-ri FM-LD |