| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Weight | 10 kg |
| Fan Motors Type | DC |
| Color | Stainless steel |
| Air Velocity | 11m/s |
| Loại nóng | máy sưởi |
|---|---|
| Chế độ điều khiển | Điều khiển từ xa |
| Loại cài đặt | Gắn trên tường |
| Yếu tố làm nóng | Hệ thống sưởi gốm Ptc |
| Vật liệu | Vỏ kim loại, nhôm |
| Heater type | PTC Electric Heater |
|---|---|
| Casing material | Metal with painting |
| Speed settings | High and low speed |
| Control type | Wireless Remote Control |
| Heater delay | 30 seconds |
| Điện áp hoạt động | 380/400 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Kích thước | 0,9m-2m |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 20 kg |
| Điện áp hoạt động | 230 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Màu sắc | Bạc /Trắng |
| Blade Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Voltage | Customized |
| Speed | 1000RPM |
| Power Supply | AC 220-240V |
| Noise Level | 40db and above |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | FM-1209T5G |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | Dòng A5 |
| Điện áp hoạt động | 380/400 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 4000m³/giờ |
| Cân nặng | 27kg |
| Quyền lực | 3N-380V-50Hz hoặc 220V |
| Vật liệu lưỡi | gang |
|---|---|
| Loại gắn kết | Quạt tường |
| Điện áp | AC 220V ~ 240V |
| Tốc độ | 4000 vòng / phút |
| Tốc độ dòng khí | 25m/s |