| Màu sắc | màu trắng |
|---|---|
| nguồn sưởi ấm | Nước nóng bằng thiết bị bay hơi |
| Gắn | treo tường |
| Điện áp | 230 VAC |
| Sức mạnh động cơ | 110-160 W |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Dimension | 1500x215x240mm |
| Weight | 25 KG |
| Material | Stainless steel 304 |
| Air speed | 16-20m/s |
| Voltage/Frequency | 220V/50-60Hz |
|---|---|
| Size | 900x190x230mm to 2000x219x263mm |
| Length | 900mm to 2000mm |
| Air velocity | 9-11m/s to 9-13m/s |
| Air volume | 1400m3/h to 4400m3/h |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ AC |
| Cân nặng | 30 kg |
| Loại quạt | Quạt ly tâm |
| Chất liệu quạt | Nhựa abs |
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
|---|---|
| Phạm vi kích thước | 0,9-2m |
| Cân nặng | 18 kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| loại rèm gió | Loại dòng chảy chéo |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 20 kg |
| Loại quạt | dòng chảy chéo |
| Chất liệu quạt | Nhựa ABS hoặc nhôm |
| Tốc độ quạt | 2 tốc độ |
| Màu sắc | màu trắng |
|---|---|
| nguồn sưởi ấm | Nước nóng bằng thiết bị bay hơi |
| Gắn | treo tường |
| Điện áp | 230 VAC |
| Sức mạnh động cơ | 110-160 W |
| Vật liệu lưỡi | Nhựa |
|---|---|
| Điện áp | 220v |
| Tốc độ | 1100 vòng / phút |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm, abs và nhôm |
| Chiều cao gắn kết | 2,5 - 3m |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Weight | 15 kg |
| Fan motors type | AC |
| Fan type | Centrifugal fan |
| Material | Aluminum |
| Blade material | Plastic |
|---|---|
| Mounting type | Wall Fan |
| Voltage | 230V |
| Fan type | Cross flow fan |
| Body material | Stainless steel or steel |