| Điện áp hoạt động | 380 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Giá treo trần |
| Kích thước | 900-2000mm |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 20 kg |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 1.2m, 1.5cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió sa mạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cửa công nghiệp, lối vào |
| cung cấp | 380V-50HZ |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 120cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 120cm, 150cm. |
| Tên sản phẩm | Cửa không khí Titan 1 Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 60Hz |
| Loại | Quạt làm mát |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch |
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | Rèm cửa không khí chéo |
| Cung cấp điện | 220-240V/1pH/50Hz |
| Vật liệu lưỡi | Nhựa |
|---|---|
| Loại gắn kết | Quạt treo tường, treo tường |
| Điện áp | 380 v |
| Tốc độ không khí | 8-9 m/s |
| Các thành phần cốt lõi | Động cơ |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 10 KG |
| Fan type | Cross flow type |
| Cân nặng | 15 kg |
|---|---|
| Có sẵn kích thước | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Vận tốc không khí | 11 m/s |
| Tính thường xuyên | 50/60 Hz |
| Điều khiển từ xa | Đúng |
| Tên sản phẩm | World Wind Series Air Door |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Độc thân mát mẻ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch |