| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió nóng dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Rèm không khí mát & sưởi |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Kiểu | Rèm khí, rèm khí kiểu ly tâm |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000mm |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí siêu lớn |
|---|---|
| Ứng dụng | Cửa công nghiệp, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Fan cool |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió màu nâu vàng S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 90 cm, 120 cm, 150 cm |
| Màu sắc | Vàng nâu |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí 24V DC |
|---|---|
| Ứng dụng | Xe hơi, xe tải, thiết bị |
| cung cấp | DC24V |
| Loại | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 80cm, 100cm, 120cm |
| Tên sản phẩm | S5 Vàng nâu Air Curtain |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 90cm, 120cm, 150cm |
| Màu | Vàng nâu |
| Tốc độ | 13-16m/s, 16-20m/s |
| Tên sản phẩm | Sử dụng thang máy Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cửa, thang máy. |
| cung cấp | 220V-50/60Hz |
| Loại | Quạt làm mát |
| Chiều dài | 410mm, 585mm, 750mm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió nhôm bạc dòng S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với văn phòng, nhà hàng, khách sạn và các tòa nhà thương mại, vv |
| Độ cao của thiết bị | 3,5-4m |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Đỏ, bạc, nâu, trắng |
| Điện áp hoạt động | 380/400 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 4500m³/giờ |
| Cân nặng | 30 kg |
| Vận tốc không khí | 22m/giây |