| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Điện áp hoạt động | 230 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
| Kích thước | 900x190x205mm |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Tên sản phẩm | Thời trang gió S5 Air Curtain |
|---|---|
| ứng dụng | Đối với cửa ra vào của cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng ... |
| cung cấp | 120V-50 / 60Hz hoặc 220v – 50 / 60Hz |
| Kiểu | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Rào chắn khí nấu ăn cho cửa bếp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào nhà bếp, khách sạn, nhà hàng |
| Chiều dài | 60cm, 70cm, 160cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Vàng, Bạc |
| tốc độ không khí | 7-9m/s |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí siêu & gió nóng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Quạt làm mát & rèm không khí sưởi ấm |
| Chiều dài | 0.9m, 1.2m, 1.5m |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 120cm, 150cm. |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | trắng |
| Tốc độ không khí | 11,5-14,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí sưởi S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |