| Tên sản phẩm | Rèm gió nóng dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | 4G Series Heating Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Đơn vị sưởi ấm | MÁY NÓNG PTC |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng Silver Easy Wind |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với phòng chờ, nhà máy thực phẩm, bếp khách sạn và tiệm bánh, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| loại không khí | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*350*240cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho khách sạn, nhà hàng, cửa ra vào cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Giây thời trang Dây cuộn không khí |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| cung cấp | 120V-50 / 60Hz hoặc 220v – 50 / 60Hz |
| loại hình | Đơn làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 13-16m / giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, đỏ, nâu |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 900mm, 1200mm, 1500mm |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí loại dọc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 380V-50HZ |
| Kiểu | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 200cm, 250cm, 300cm, 350cm |