| Tên sản phẩm | Rèm gió sưởi ấm trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Rèm thông gió trực tiếp |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát |
| Chiều dài | 24 inch, 36 inch, 48 inch, 60 inch |
| Tên sản phẩm | Fashion Wind S5 Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, đỏ, nâu |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí siêu lớn |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Kiểu | Máy sưởi |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kích thước (L * W * H) | 600mm |
| Điện áp | 230V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kiểu | Máy sưởi |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kích thước (L * W * H) | 900/1200/1500/1800/2000x180x215mm |
| Điện áp | 380 V, 380V |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Rèm khí nóng kiểu dọc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | làm mát và sưởi ấm |
| Chiều cao | 200cm, 250cm, 300cm, 350cm,400cm,450cm |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí chống cháy nổ |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380V-50HZ |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 120cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió siêu lớn |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |