| Tên sản phẩm | Rào chắn khí nấu ăn cho cửa bếp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào nhà bếp, khách sạn, nhà hàng |
| Chiều dài | 60cm, 70cm, 160cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Vàng, Bạc |
| Tốc độ không khí | 7-9m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa giữ điều hòa không khí trong nhà và giữ đi bay |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 30m/giây |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Kích thước | 0,9-2m |
| Luồng không khí | 3000m³/giờ |
| Cân nặng | 20 kg |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000 |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |
| Tên sản phẩm | Màn chắn gió gió nóng 5G Series |
|---|---|
| ứng dụng | Cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| loại hình | Bức màn máy mát mẻ & hệ thống sưởi |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | 5G Series Air Curtain trong vỏ nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v-60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Quạt làm mát |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng gió thế giới |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Độc thân mát mẻ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Tên sản phẩm | Rèm không gỉ bằng thép không gỉ màu bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc (thép không gỉ) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió sưởi ấm trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Vôn | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Quạt mát & rèm không khí sưởi bằng điện |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm không gỉ bằng thép không gỉ màu bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc (thép không gỉ) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |