| Tên sản phẩm | Nước sưởi ấm Màn khí ấm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 1m, 1,5m, 2m |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 7-9m/s |
| Tên sản phẩm | Nước sưởi ấm Màn khí ấm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 1,5m |
| Màu sắc | trắng |
| Tốc độ không khí | 7-9m/s |
| Tên sản phẩm | Nước sưởi ấm Màn khí ấm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 0.9-1.8m |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 17-21m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm khí bằng thép không gỉ dễ bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng S7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, khách sạn, câu lạc bộ, cửa hàng và tòa nhà thương mại cao cấp, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| Thiết kế | Thanh lịch và nhỏ gọn |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |
| Tên sản phẩm | Rèm gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của quán cà phê, tiệm bánh, phòng chờ, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, nhà ga, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | Nhôm |
| Tên sản phẩm | 6G Series Hot Wind Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Loại dọc rèm không khí mát hoặc nóng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Mát mẻ và nóng bỏng |
| Chiều cao | 2m, 2,5m, 3m, 3,5m, 4m, 5m |
| Tên sản phẩm | Rèm thông gió thang máy |
|---|---|
| Ứng dụng | Thang máy cho khu dân cư và thương mại |
| Chiều dài | 32 inch |
| Màu sắc | Trắng, thép không gỉ |
| Chất liệu ngoài | thép không gỉ hoặc thép |