| Tên sản phẩm | Rèm khí chống cháy nổ mới |
|---|---|
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy dược phẩm sinh học, công nghiệp hóa chất, phòng thí nghiệm, trạm xăng, v.v. |
| Chiều dài | 39 inch, 50 inch, 62 inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | Thép kẽm |
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước | 900x200x156mm |
| Cân nặng | 10 kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | rèm không khí dòng chảy chéo |
| Điện áp hoạt động | 230 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
| Kích thước | 900x200x156mm |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 10 kg |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Centrifugal type air curtain |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*195*230cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí gió nóng chạy thoát tâm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi loại nhỏ trên cửa |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa sổ, cửa nhỏ, quạt sưởi |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát và sưởi ấm rèm không khí |
| Chiều dài | 24 inch, 32 inch (60cm, 80cm) |
| Tên sản phẩm | Màn gió dòng gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Kích thước | 900x280x280mm |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |