| Tên sản phẩm | Rèm khí sê-ri 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của cửa hàng, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, trung tâm thể thao và nhà ga, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch, 79inch |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Chất liệu ngoài | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| tốc độ không khí | 16m/giây, 20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng Titan 5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa của cửa hàng thương mại, kho lạnh, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, nhà ga, v.v. xưởng, bãi đ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 79inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | bột kim loại |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 220/380 |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900x218x247cm |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 220 |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*280*280cm |
| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 13-16m / giây |
| Tên sản phẩm | 6G Series Hot Wind Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí sưởi U Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa sổ, máy sưởi cửa ra vào |
| Điện áp | 220v |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 60cm, 80cm |