| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 22-25m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 22-25m/giây |
| Tên sản phẩm | Màn sáo nhôm S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với lối vào cửa của nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |
| Tên sản phẩm | Rèm gió trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| tốc độ không khí | 16m/giây, 20m/giây |
| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | không khí mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 0,9m đến 2m |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Tốc độ không khí | 13-16m / giây |
| Kiểu | Máy sưởi |
|---|---|
| Nguồn điện | Điện |
| Kích thước (L * W * H) | 600mm |
| Điện áp | 230V |
| Bảo hành | 1 năm |