| Tên sản phẩm | S5 Màn chắn không khí bằng bạc nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100mm, 120cm, 150cm,180, 200cm |
| Màu sắc | Nhôm (bạc) |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 220 |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*280*280cm |
| Tên sản phẩm | Cửa không khí Titan 3 Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| loại quạt | rèm không khí dòng chảy chéo |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Tên sản phẩm | Rèm khí nhôm bạc dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa thương mại |
| Điện áp | 220V-50/60Hz |
| Loại | Rèm gió quạt ngang |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m |
| Loạt | Theodoor 6GS Series Air Curtain |
|---|---|
| Điều khiển | Công tắc thủ công có cảm biến hồng ngoại |
| Hoạt động | Tự động bật/tắt |
| Điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | Rèm không khí thương mại / công nghiệp |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | rèm khí |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Dòng | Theodoor S6 Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Điều khiển từ xa |
| Hoạt động | ON/OFF, High/Low speed |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| Dòng | Theodoor 4G Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Chuyển đổi thủ công hoặc điều khiển từ xa |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| loại quạt | Rèm gió quạt ngang |
| Tên sản phẩm | Rèm khí sê-ri 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của cửa hàng, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, trung tâm thể thao và nhà ga, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch, 79inch |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Chất liệu ngoài | Nhôm |