| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng Titan 5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa của cửa hàng thương mại, kho lạnh, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, nhà ga, v.v. xưởng, bãi đ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 79inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | bột kim loại |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng gió thế giới |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của quán cà phê, tiệm bánh, phòng chờ, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, cửa hàng bách hóa, v.v |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | bột kim loại |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | Máy quạt ly tâm Air Curtain |
| Vật liệu | Kim loại hợp kim nhôm + nhựa |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng S7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, khách sạn, câu lạc bộ, cửa hàng và tòa nhà thương mại cao cấp, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| Thiết kế | Thanh lịch và nhỏ gọn |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |
| Tên sản phẩm | Rèm gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của quán cà phê, tiệm bánh, phòng chờ, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, nhà ga, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | Nhôm |
| Điện áp hoạt động | 380/400 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 20 kg |
| Kích cỡ | 900 đến 1500mm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng Silver Easy Wind |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với phòng chờ, nhà máy thực phẩm, bếp khách sạn và tiệm bánh, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| loại không khí | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Tên sản phẩm | Rèm thông gió thang máy |
|---|---|
| Ứng dụng | Thang máy cho khu dân cư và thương mại |
| Chiều dài | 32 inch |
| Màu sắc | Trắng, thép không gỉ |
| Chất liệu ngoài | thép không gỉ hoặc thép |
| Tên sản phẩm | Rèm khí chống cháy nổ mới |
|---|---|
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy dược phẩm sinh học, công nghiệp hóa chất, phòng thí nghiệm, trạm xăng, v.v. |
| Chiều dài | 39 inch, 50 inch, 62 inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | Thép kẽm |