| Tên sản phẩm | Rèm gió tự nhiên |
|---|---|
| ứng dụng | Đối với cửa, lối vào giữ điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu | White |
| Tốc độ | 9-11m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Tên sản phẩm | Rèm không gỉ bằng thép không gỉ màu bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc (thép không gỉ) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ AC |
| Cân nặng | 30 kg |
| Loại quạt | Quạt ly tâm |
| Chất liệu quạt | Nhựa abs |
| Màu sắc | Trắng, mảnh |
|---|---|
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| tần số | 50 HZ |
| Vôn | 220 / 380v |
| Vận tốc không khí | 9-11 m / s |
| Màu sắc | màu trắng |
|---|---|
| nguồn sưởi ấm | Nước nóng bằng thiết bị bay hơi |
| Gắn | treo tường |
| Điện áp | 230 VAC |
| Sức mạnh động cơ | 110-160 W |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 20 kg |
| Loại quạt | dòng chảy chéo |
| Chất liệu quạt | Nhựa ABS hoặc nhôm |
| Tốc độ quạt | 2 tốc độ |
| Vật liệu lưỡi | Nhựa |
|---|---|
| Loại gắn kết | Quạt treo tường, treo tường |
| Điện áp | 380 v |
| Tốc độ không khí | 8-9 m/s |
| Các thành phần cốt lõi | Động cơ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Theodoor |
| Chứng nhận | CE |
| Số mô hình | FM-12**T/Y |
| Loại nóng | máy sưởi |
|---|---|
| Loại cài đặt | Gắn trên tường |
| Yếu tố làm nóng | PTC |
| Vật liệu | Kim loại |
| Quyền lực | 2000 W |