| Tên sản phẩm | Loại dọc rèm không khí mát hoặc nóng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Mát mẻ và nóng bỏng |
| Chiều cao | 2m, 2,5m, 3m, 3,5m, 4m, 5m |
| Tên sản phẩm | Nước sưởi ấm Màn khí ấm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 0.9-1.8m |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 17-21m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió nóng dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí thương mại |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió nóng dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Rèm không khí mát & sưởi |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí nguồn nước công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và nóng |
| Chiều dài | 1.2m, 1.5cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang thổi cát thành phẩm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |