| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | Rèm không khí thương mại / công nghiệp |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Dòng | Theodoor S6 Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Điều khiển từ xa |
| Hoạt động | ON/OFF, High/Low speed |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*350*240cm |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 220 |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*280*280cm |
| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | không khí mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 0,9m đến 2m |
| Tên sản phẩm | Cửa không khí Titan 3 Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| loại quạt | rèm không khí dòng chảy chéo |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Kích thước | 900x280x280mm |