| Tên sản phẩm | Rèm gió nhôm bạc dòng S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với văn phòng, nhà hàng, khách sạn và các tòa nhà thương mại, vv |
| Độ cao của thiết bị | 3,5-4m |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Đỏ, bạc, nâu, trắng |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm siêu mỏng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Rèm không khí mát & sưởi |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch 90 cm, 120 cm, 150 cm, 180 cm |
| Tên sản phẩm | S5 Màn chắn không khí bằng bạc nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100mm, 120cm, 150cm,180, 200cm |
| Màu sắc | Nhôm (bạc) |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm hàng không thương mại bằng nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100mm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Nhôm (Bạc) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm tản nhiệt & làm mát dòng 3G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Quạt rèm không khí mát & sưởi |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Tên sản phẩm | 4G Series Heating Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Đơn vị sưởi ấm | MÁY NÓNG PTC |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Mounting Type | Wall / Window Mount |
|---|---|
| Motor Type | AC Motor |
| Weight | 15 kg |
| Fan Type | Centrifugal type air curtain |
| Cover Material | Aluminum |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang thổi cát thành phẩm |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng S7 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, khách sạn, câu lạc bộ, cửa hàng và tòa nhà thương mại cao cấp, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| Thiết kế | Thanh lịch và nhỏ gọn |
| Tên sản phẩm | Màn sáo nhôm S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với lối vào cửa của nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |