| Tên sản phẩm | Rèm khí sê-ri 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của cửa hàng, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, trung tâm thể thao và nhà ga, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch, 79inch |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| Chất liệu ngoài | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng Titan 5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa của cửa hàng thương mại, kho lạnh, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, nhà ga, v.v. xưởng, bãi đ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 79inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | bột kim loại |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng gió thế giới |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của quán cà phê, tiệm bánh, phòng chờ, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, cửa hàng bách hóa, v.v |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | bột kim loại |
| Tên sản phẩm | Rèm gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của quán cà phê, tiệm bánh, phòng chờ, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, nhà ga, v.v. |
| Chiều dài | 36inch, 48inch, 60inch, 72inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | Nhôm |
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước | 900x200x156mm |
| Cân nặng | 10 kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | rèm không khí dòng chảy chéo |
| Tên sản phẩm | Rèm khí bằng thép không gỉ dễ bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Điện áp hoạt động | 230 VAC |
|---|---|
| Loại gắn kết | Ống tường / cửa sổ |
| Kích thước | 900x200x156mm |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 10 kg |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Airflow | 2000m³/h |
| Weight | 15 KG |
| Fan type | Centrifugal type air curtain |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Kích thước | 0,9-2m |
| Luồng không khí | 3000m³/giờ |
| Cân nặng | 20 kg |
| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc dòng 5G |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa ra vào cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| cung cấp | 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch |