| Tên sản phẩm | Màn gió dòng gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 36 inch, 40 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch 90 cm, 100 cm, 120 cm, 150 cm, 180 cm |
| Tên sản phẩm | Màn gió dòng gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m |
| Tên sản phẩm | S7 Tấm rèm không khí thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | trắng |
| Tốc độ không khí | 11,5-14,5m/giây |
| Tên sản phẩm | 3G Series Heat & Cool Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch 90 cm, 120 cm, 150 cm, 180 cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí gió nóng chạy thoát tâm |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa ra vào cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng, siêu thị |
| cung cấp | 380v-50HZ |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Màn gió dòng gió tự nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho khách sạn, nhà hàng, cửa ra vào cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | rèm khí |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Loạt | Theodoor 6GS Series Air Curtain |
|---|---|
| Điều khiển | Công tắc thủ công có cảm biến hồng ngoại |
| Hoạt động | Tự động bật/tắt |
| Điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| gắn kết | Núi tường / cửa sổ |