| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 3500m³/giờ |
| Cân nặng | 20 kg |
| chiều dài có sẵn | 60cm,90cm,100cm,120cm,150cm,180cm,200cm |
| Heater type | PTC Electric Heater |
|---|---|
| Casing material | Metal with painting |
| Speed settings | High and low speed |
| Control type | Wireless Remote Control |
| Heater delay | 30 seconds |
| Màu | White |
|---|---|
| Tốc độ | 7-9 m / s |
| Khối lượng không khí | 1150-3250 m3 / giờ |
| Tiếng ồn | <57 dB |
| lắp ráp | Gắn tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm siêu mỏng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Rèm không khí mát & sưởi |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch, 72 inch 90 cm, 120 cm, 150 cm, 180 cm |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 900mm, 1200mm, 1500mm |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 36 inch, 48 inch, 60 inch 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí sưởi S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Rèm không khí mát và sưởi ấm |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Máy sưởi loại nhỏ trên cửa |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa sổ, cửa nhỏ, quạt sưởi |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát và sưởi ấm rèm không khí |
| Chiều dài | 24 inch, 32 inch (60cm, 80cm) |