| Vật liệu | Thép hoặc thép không gỉ 304 |
|---|---|
| tốc độ không khí | 9-11m/s hoặc 11-13m/s |
| Điện áp | 220v, 240v |
| Tần số | 50/60Hz |
| Kích thước | 90 cm, 100 cm, 120 cm, 150 cm, 180 cm, 200 cm |
| Tên sản phẩm | 60A gió siêu lớn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối vào, nhà máy, nhà kho, cửa cao |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, thép không gỉ |
| Tốc độ không khí | 20 m / s-25 m / s |
| Màu | White |
|---|---|
| Tốc độ | 7-9 m / s |
| Khối lượng không khí | 1150-3250 m3 / giờ |
| Tiếng ồn | <57 dB |
| lắp ráp | Gắn tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |
| Tên sản phẩm | Cây rèm khí gió tự nhiên T2 |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 9-11m/giây |
| Dòng | Theodoor 4G Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Chuyển đổi thủ công hoặc điều khiển từ xa |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| loại quạt | Rèm gió quạt ngang |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 380V/50Hz |
| Kiểu lắp | Núi tường / cửa sổ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 900*195*230cm |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 22-25m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |