| Blade Material | Plastic |
|---|---|
| Voltage | 230V |
| Power Supply | 110v/115v/220v |
| Size | 0.9m, 1m, 1.2m, 1.5m, 1.8m |
| Cover Material | Stainless steel |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |