| Tên sản phẩm | Rèm khí bằng thép không gỉ dễ bạc |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Làm mát đơn, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại động cơ quạt | AC |
| Loại quạt | Loại ly tâm |
| Che tài liệu | Nhôm |
| Kiểu | rèm khí |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000 |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |
| Operating voltage | 230 VAC |
|---|---|
| Mounting type | Wall / Window Mount |
| Dimensions | 1200x220x240mm |
| Airflow | 2000m³/h |
| Fan type | Centrifugal type |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | Rèm không khí thương mại / công nghiệp |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Thương hiệu | Theodoor. |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào giữ điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s hoặc 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Màn cửa nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 120v- 50 / 60Hz hoặc 220v-50 / 60Hz |
| Kiểu | không khí mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 0,9m đến 2m |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Để mở cửa cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng... |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Tên sản phẩm | Loại dọc rèm không khí mát hoặc nóng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 220v hoặc 380v-50Hz |
| Loại | Mát mẻ và nóng bỏng |
| Chiều cao | 2m, 2,5m, 3m, 3,5m, 4m, 5m |
| Tên sản phẩm | Màn sáo nhôm S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với lối vào cửa của nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |