| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với các nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, v.v. |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |
| Tên sản phẩm | Rèm gió trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 36Inch, 48Inch, 60Inch |
| Màu sắc | bạc (thép không gỉ) |
| tốc độ không khí | 16m/giây, 20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho khách sạn, nhà hàng, cửa ra vào cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc trắng |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng bạc thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào của Khách sạn, chuỗi cửa hàng, cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Thời trang gió S5 Air Curtain |
|---|---|
| ứng dụng | Đối với cửa ra vào của cửa hàng, khách sạn, nhà hàng, cửa hàng ... |
| cung cấp | 120V-50 / 60Hz hoặc 220v – 50 / 60Hz |
| Kiểu | Không khí ly tâm |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Tên sản phẩm | Fashion Wind S5 Air Curtain |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, đỏ, nâu |
| tốc độ không khí | 13-16m/giây, 16-20m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 60cm, 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, sâm panh |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Điện áp hoạt động | 230 Vac |
|---|---|
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
| Luồng không khí | 2000m³/h |
| Cân nặng | 15 kg |
| Loại quạt | Quạt ly tâm |
| Voltage | 220V |
|---|---|
| Fan diameter | 148mm |
| Motor power | 0.85-1.70kW |
| Max air velocity | 18-73m/s |
| Noise level | 64-73dB |
| Blade Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Voltage | Customized |
| Speed | 1000RPM |
| Power Supply | AC 220-240V |
| Noise Level | 40db and above |