| Dòng | Theodoor 6GS Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Công tắc thủ công có cảm biến hồng ngoại |
| Hoạt động | Tự động bật/tắt |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Tấm rèm không khí thương mại |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 19-22m/s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió mùa nhỏ gọn |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 8-10,5m/giây |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng gió thế giới |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa của quán cà phê, tiệm bánh, phòng chờ, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ, cửa hàng bách hóa, v.v |
| Chiều dài | 36inch, 40inch, 48inch, 60inch, 72inch, 96inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | bột kim loại |
| Tên sản phẩm | Cửa không khí Titan 3 Series |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa |
| cung cấp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| loại quạt | rèm không khí dòng chảy chéo |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Tên sản phẩm | Rèm khí công nghiệp |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa, lối đi điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 90cm, 100cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 22-25m/giây |
| Dòng | Theodoor 4G Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Chuyển đổi thủ công hoặc điều khiển từ xa |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| loại quạt | Rèm gió quạt ngang |
| Tên sản phẩm | Màn sáo nhôm S6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với lối vào cửa của nhà hàng, văn phòng, trung tâm mua sắm, khách sạn và các tòa nhà thương mại, |
| Chiều dài | 0,9m, 1m, 1,2m, 1,5m, 1,8m, 2m |
| Màu sắc | Trắng, bạc, rượu sâm banh |
| Chất liệu ngoài | Nhôm với ABS |