| Tên sản phẩm | Máy sưởi loại nhỏ trên cửa |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa sổ, cửa nhỏ, quạt sưởi |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Quạt làm mát và sưởi ấm rèm không khí |
| Chiều dài | 24 inch, 32 inch (60cm, 80cm) |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thổi cát thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| Điện áp | 120v- 50/60Hz hoặc 220v-50/60Hz |
| Loại | quạt làm mát, có ít nhất 2 động cơ |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió dòng bạc thời trang |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào của Khách sạn, chuỗi cửa hàng, cửa hàng |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Bạc |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm hàng không thương mại bằng nhôm bạc S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 100mm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Màu sắc | Nhôm (Bạc) |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm gió sưởi ấm trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Vôn | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Quạt mát & rèm không khí sưởi bằng điện |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió thời trang S5 |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm, 200cm |
| Màu sắc | Trắng, bạc, đỏ, nâu |
| Tốc độ không khí | 13-16m / s, 16-20m / s |
| Tên sản phẩm | Rèm không khí sưởi ấm bằng nước |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| cung cấp | 220v-50Hz |
| Kiểu | Nguồn nước làm mát và sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Tên sản phẩm | Nước ấm sưởi khí rèm |
|---|---|
| Ứng dụng | Cho cửa, lối vào |
| cung cấp | 220V-50HZ |
| Loại | Nguồn nước làm mát & sưởi ấm không khí |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |