| Tên sản phẩm | Rèm không khí chống cháy nổ |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 380V-50HZ |
| Kiểu | Mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 120cm |
| Điện áp hoạt động | 380/400 VAC |
|---|---|
| Luồng không khí | 3000m³/giờ |
| Cân nặng | 20 kg |
| Cung cấp điện | 380V/3PH/50Hz |
| Lớp chống nổ | Ex diic t4gb |
| Tên sản phẩm | Rèm khí chống cháy nổ mới |
|---|---|
| Ứng dụng | Dành cho nhà máy dược phẩm sinh học, công nghiệp hóa chất, phòng thí nghiệm, trạm xăng, v.v. |
| Chiều dài | 39 inch, 50 inch, 62 inch |
| Màu sắc | màu trắng |
| Chất liệu ngoài | Thép kẽm |
| Loại gắn kết | Núi tường / cửa sổ |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ AC |
| Cân nặng | 20 kg |
| Loại quạt | dòng chảy chéo |
| Tiêu chuẩn động cơ | IP54, chống nổ |
| Loại gắn kết | Cửa tường cửa |
|---|---|
| Loại động cơ | Động cơ AC |
| Cân nặng | 25 kg |
| Cung cấp điện | 380V/3PH/50Hz |
| Vật liệu cách nhiệt chống nổ | IP54, ex dbiic t4gb |