| Tên sản phẩm | Rèm gió sưởi ấm trần |
|---|---|
| Ứng dụng | Đối với cửa, lối vào |
| Vôn | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Quạt mát & rèm không khí sưởi bằng điện |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm, 180cm |
| Tên sản phẩm | Rèm gió siêu lớn |
|---|---|
| Ứng dụng | cửa công nghiệp |
| cung cấp | 220v hoặc 380V-50Hz |
| Kiểu | Làm mát đơn |
| Chiều dài | 90cm, 120cm, 150cm |
| Dòng | Theodoor 6GS Series Air Curtain |
|---|---|
| Kiểm soát | Công tắc thủ công có cảm biến hồng ngoại |
| Hoạt động | Tự động bật/tắt |
| điện áp hoạt động | 220-240V hoặc 110V |
| Gắn | Ống tường / cửa sổ |
| Tên sản phẩm | Rèm gió loại cửa sổ |
|---|---|
| Ứng dụng | Dùng cho cửa sổ buồng dụng cụ, tủ đựng thực phẩm, điều hòa không khí trong nhà |
| Chiều dài | 60-80cm |
| Màu sắc | màu trắng |
| tốc độ không khí | 4-5m/s |
| Kiểu | Rèm khí, rèm khí kiểu ly tâm |
|---|---|
| Kiểu lắp | Tầng đứng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước (L * W * H) | 480x330x3000mm |
| Điểm bán hàng chính | Tiết kiệm năng lượng |